ഗര്‍ഭിണിയാണല്ലേ… നസ്രിയയുടെ മറുപടി ഇതാ… (വീഡിയോ)

മലയാള സിനിമയില്‍ കുറഞ്ഞ കാലം കൊണ്ട് ആരാധകരെ കൈപ്പിടിയിലൊതുക്കിയ താരമാണ് നസ്രിയ. സിനിമയില്‍ നിന്നും വിട്ടു നിന്നിട്ടും അതില്‍ കുറവൊന്നും ഉണ്ടായിട്ടുമില്ല. എന്നാല്‍ താരത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റി വലിയ ഗോസിപ്പുകളൊന്നും ഇതുവരെ അങ്ങനെ പുറത്തു വന്നിരുന്നില്ല.

പക്ഷെ അടുത്തിടെ നസ്രിയ ഗര്‍ഭിണിയായെന്ന വാര്‍ത്തയായിരുന്നു പ്രമുഖ വാര്‍ത്താ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെയെല്ലാം പുറത്തുവന്നത്. ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാന്‍, നിവിന്‍ പോളി, ആസിഫ് അലി എന്നിവര്‍ക്ക് പിന്നാലെ ഫഹദ് ഫാസിലും അച്ഛനാകാന്‍ പോകുന്നുവെന്നായിരുന്നു വാര്‍ത്ത. മലയാള സിനിമാ ലോകത്തിന് വീണ്ടും സന്തോഷം നല്‍കുന്ന വാര്‍ത്തയെന്ന് പറഞ്ഞായിരുന്നു പലരും ഇത് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തത്.

നസ്രിയ ഗര്‍ഭണിയായതിനാലാണ് ഉടനെ സിനിമയിലേക്ക് വരാത്തതെന്നുമുള്ള വാര്‍ത്തകള്‍ ചൂടോടെ പ്രചരിച്ചു. ഇതിന് പുറമെ യൂട്യൂബിലും മറ്റ് സമൂഹ രീതിയില്‍ മാധ്യമങ്ങളിലും നസ്രിയയുടെ ചില ഫോട്ടോഷോപ്പ് ചിത്രങ്ങള്‍ വരെ ചിലര്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

എന്നാല്‍ ഇതെല്ലാം കേട്ടിട്ടും വലിയ പ്രതികരണമൊന്നും നസ്രിയ നടത്തിയിരുന്നില്ല. എന്നാല്‍ എല്ലാം ഒരു പരിധി വിട്ടപ്പോള്‍ ഗോസിപ്പുകള്‍ക്കെല്ലാം നല്ല മറുപടി നല്‍കിയിരിക്കയാണ് താരം. തന്റെ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പേജിലൂടെ നസ്രിയ പുറത്തു വിട്ട രസകരമായ പ്രതികരണം കാണ്ടാലും അത് മനസിലാകും.

എഫ്.ബിയില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്‌