കണ്ണൂരില്‍ നഗരത്തില്‍ പുലി ഇറങ്ങി അവസാനം മയക്കുവെടി വെച്ച് പിടിച്ചു

കണ്ണൂർ :  കണ്ണൂര്‍ നഗരത്തില്‍ ഭീതി വിതച്ച പുലിയെ അവസാനം മയക്കുവെടി വെച്ച് പിടികൂടി. വനംവകുപ്പിൻെറയും പൊലിസിൻെറയും സംയുക്ത നീക്കത്തോടെയാണ് ഏറെ നേരം നീണ്ട ആശങ്കകൾക്കൊടുവിൽ പുലിയ കീഴ്പ്പെടുത്തിയത്. പുലിയെ നാളെ വയനാട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകും. പുലിയുടെ ആക്രമണത്തിൽ മൂന്ന് പേർക്ക് പരിക്കേറ്റിരുന്നു. 8 മണിക്കൂർ നീണ്ട പരിശ്രമത്തിനൊടുവിലാണ് പുലിയെ വലയിലാക്കിയത്.കസാനക്കോട്ട താഴെ​ത്തെരുവ്​ ​റെയിൽവെ ബ്രിഡ്​ജിന് ​സമീപത്തായിരുന്നു ഇന്നു വൈകുന്നേരം പുലിയിറങ്ങിയത്. നഗരത്തിൽ നിന്ന് മൂന്ന് കിലോമീറ്റർ മാറിയായിരുന്നു സംഭവം.ജനങ്ങൾ ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്ന അധികൃതരുടെ അറിയിപ്പിനെ തുടർന്ന്​ താഴെത്തെരുവ്​, കസാനക്കോട്ട, ആനയിടുക്ക്, ചിറക്കൽക്കുളം പ്രദേശങ്ങളിലെ വീടുകൾ അടച്ചു പൂട്ടിയിരുന്നുതുടര്‍ന്ന് അക്രമാസക്തനായ പുലി ആനയിടുക്ക് റെയിൽവേ ഗേറ്റിന് സമീപമുള്ള കാട്ടിൽ ഒളിച്ചു. നൂറു കണക്കിന്​ ആളുകളാണ്​ ഇവിടെ തടിച്ച്​ കൂടിയിരുന്നത്​. വനം വകുപ്പ്​ അധികൃതർ സ്ഥലത്തെത്തിയ ശേഷമാണ് പുലിയെ മയക്കുവെടി വച്ച് വീഴ്ത്തിയത്.  ഗുഡ്സ് ട്രെയിനിൽ അള്ളിപ്പിടിച്ചാണ് പുലി നഗരത്തില്‍ എത്തിയെത്തിയതെന്നു പറയപ്പെടുന്നു.