മലയാളികള്‍ക്കായി സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റ്;ന്യൂയോര്‍ക് ബ്രൂക്ക്‌ലിലിനില്‍ ജൂണ്‍ 1-ന്

പി.പി ചെറിയാൻ

ബ്രൂക്ക്‌ലിന്‍(ന്യൂയോര്‍ക്): വിവാഹ പങ്കാളികളെ തേടുന്ന അവിവാഹിതരായ മലയാളി ക്രിസ്ത്യാനികള്‍ക്കായി ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന മാച്ച് മേക്കിംഗ് ഇവന്റ് 2024 ജൂണ്‍ 1-ന് NY, ബ്രൂക്ക്‌ലിനില്‍ നടക്കും. അതുല്യമായ ഒത്തുചേരല്‍ പങ്കാളികള്‍ക്ക് പരസ്പരം ഇഷ്ടപ്പെട്ട പ്രായപരിധിയും സഭാ വിഭാഗത്തിന്റെ മുന്‍ഗണനകളും പൊരുത്തപ്പെടുന്ന മറ്റ് 15-25 പങ്കാളികളെ കാണാനുള്ള അവസരം നല്‍കും.

ഈ എക്സ്‌ക്ലൂസീവ് ലക്ഷ്വറി അഫയറില്‍ ഒരു സര്‍പ്രൈസ് അതിഥിയെ അവതരിപ്പിക്കും, അത് ഞങ്ങളുടെ പങ്കാളികള്‍ക്കായി ആസൂത്രണം ചെയ്ത ഷെഡ്യൂളും പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളും മെച്ചപ്പെടുത്തും. ഓരോ പങ്കാളിക്കും കുറഞ്ഞത് 15-20 മത്സരങ്ങളുള്ള ഒരു അഭിമുഖ സെഷന്‍/മീറ്റിങ്ങില്‍ ഉണ്ടായിരിക്കും.ഞങ്ങളുടെ മാച്ച് മേക്കിംഗ് അല്‍ഗോരിതം ഉപയോഗിച്ച് ജൂണ്‍ 1-ന് മുമ്പ് ഈ പൊരുത്തങ്ങള്‍ മുന്‍കൂട്ടി തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഞങ്ങളുടെ ഇവന്റില്‍ അവര്‍ അവരുടെ ജീവിത പങ്കാളിയെ ഇവിടെ കാണുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ മാച്ച് മേക്കിംഗ് ഇവന്റ് യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിന്റെയും ഇന്ത്യയുടെയും മറ്റ് ഭാഗങ്ങളിലേക്കും വ്യാപിപ്പിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. നിരവധി പ്രമുഖരില്‍ നിന്നും മലയാളി സമൂഹത്തില്‍ നിന്നും ഞങ്ങള്‍ക്ക് വലിയ ധാര്‍മ്മിക പിന്തുണയുണ്ട്. ജോയ് ആലുക്കാസ് ഉള്‍പ്പെടെ നിരവധി സ്‌പോണ്‍സര്‍മാര്‍ ഞങ്ങള്‍ക്ക് ആശംസകളും പിന്തുണയും നല്‍കിയിട്ടുണ്ടെന്നു സംഘാടകര്‍ അറിയിച്ചു

അനുയോജ്യരായ പങ്കാളിയെ കണ്ടെത്താന്‍ കാലതാമസം നേരിടുന്ന യുവതീയുവാക്കള്‍ക്കളെ ‘പെട്ടെന്നു’ സഹായിക്കുക എന്ന ആശയുമായി ഡാളസില്‍ മലയാളി യുവതീയുവാക്കക്കായി ആദ്യ ‘സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റ്’ സംഘടിപ്പിച്ചു ശ്രദ്ധ നേടിയ സുഹൃത്തുക്കളായ മാറ്റ് ജോര്‍ജ്ജും ജൂലി ജോര്‍ജുമാണ് ‘ഫാള്‍ ഇന്‍ മലയാ ലവ്’ (FIM) സ്പീഡ് ഡേറ്റിംഗ് ഇവന്റിനു നേത്ര്വത്വം നല്‍കുന്നത്.