വിമാനത്തില്‍ അമേരിക്കക്കാരിയെ ശല്യം ചെയ്ത ഇന്ത്യക്കാരന്‍ കുറ്റസമ്മതം നടത്തി

വാഷിങ്​ടൺ : വിമാനത്തിൽ അമേരിക്കക്കാരിയെ ശല്യം ചെയ്ത സംഭവത്തില്‍ ഇന്ത്യക്കാരൻ കുറ്റം സമ്മതിച്ചു. 58കാരനായ വിശാഖ പട്ടണം സ്വദേശി വീരഭദ്രറാവു കുനം ആണ്​ കുറ്റം സമ്മതിച്ചത്​. കഴിഞ്ഞ വർഷം ജൂലൈ 30നായിരുന്നു കേസിനാസ്​പദമായ സംഭവം നടന്നത്​. ലോസ്​ ആഞ്ചലീസിൽ നിന്നും ന്യൂ ജഴ്​സിയിലേക്ക്​ പുറപ്പെട്ട വിമാനത്തിൽ മിഡിൽ സീറ്റിൽ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു യുവതി. വിമാനം ഉയർന്ന് തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഉറക്കത്തിലായ യുവതിയെ ഇയാൾ അനാവശ്യമായി സപർശിക്കുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് യുവതി ബഹളം വെക്കുകയും സഹയാത്രികരെ വിളിച്ചു കൂട്ടുകയും ചെയ്തു.​ വിമാനം ന്യൂയോർക്കിലെത്തിയപ്പോൾ ഇയാളെ അറസ്​റ്റ്​​ചെയ്​ത എഫ്​.ബി.​െഎ 60 ദിവസം കസ്​റ്റഡിയിലെടുക്കുകയും 90 ദിവസത്തേക്ക്​ ആൽക്കഹോൾ ​ട്രീറ്റ്മെൻറ്​സെൻററിൽ അയക്കുകയും ചെയ്​തു. എന്നാല്‍ അപ്പോള്‍ എല്ലാം ഇയാള്‍ കുറ്റം നിഷേധിക്കുകയായിരുന്നു.