ബി ജെ പിയുടെ കയ്യിലുള്ള കാശിനെ പറ്റി ആര് അന്വേഷണം നടത്തും എന്ന് മായാവതി

ന്യൂഡൽഹി : കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിനെ രൂക്ഷമായി വിമര്‍ശിച്ചുകൊണ്ട് മായാവതി. ബി.എസ്​.പിയുടെ അക്കൗണ്ടുകളിൽ നിന്ന്​ 104 കോടി പിടിച്ചെടുത്ത സംഭവത്തിലാണ് കേന്ദ്ര സർക്കാറിനെ രൂക്ഷമായി വിമർശിച്ച്​ മായാവതി രംഗത്ത് വന്നത്. മോദി സർക്കാർ അന്വേഷണ എജൻസികളെ ഉപയോഗിച്ച്​ വ്യക്​തിഹത്യ നടത്തുകയാണെന്ന് മായാവതി ആരോപിച്ചു. ബാങ്ക്​ അക്കൗണ്ടിൽ നിന്ന്​ പിടിച്ചെടുത്ത പണത്തിന്​ ക​ണക്കുണ്ടെന്നും പാർട്ടിയുടെ വിവിധ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന പണമാണ്​ അതെന്നും മായാവതി പറഞ്ഞു.നോട്ട്​ പിൻവലിക്കൽ തീരുമാനം നടപ്പിൽ വരുത്തുന്നതിൽ സർക്കാറിന്​ വീഴ്​ച സംഭവിച്ചതായും ഇതാണ്​ ഇപ്പോഴുള്ള പ്രശ്​നങ്ങൾക്ക്​ കാരണമെന്നും മായാവതി വെളിപ്പെടുത്തി. സംഭാവനയിലൂടെയാണ്​ ഇത്രയും പണം ലഭിച്ചത്​. ലഭിച്ച ഒരു രൂപക്ക്​ പോലും കണക്കുകൾ സൂക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും നോട്ട്​ പിൻവലിക്കലിന്​ ശേഷം ബി.ജെ.പിയും ഇത്തരത്തിൽ പണത്തി​െൻറ നിക്ഷേപം നടത്തിയിട്ടു​ണ്ട്​ അത്​ ആര്​ അന്വേഷിക്കുമെന്നും മായാവതി ചോദിച്ചു.