ഇ. അഹമ്മദി​െൻറ ഖബറടക്കം നാളെ കണ്ണൂരിൽ ; ബജറ്റ് അവതരണം അനിശ്ചിതത്വത്തില്‍

ന്യൂഡൽഹി : അന്തരിച്ച മുസ്​ലീം ലീഗ്​ ദേശീയാധ്യക്ഷനും എം.പിയുമായിരുന്ന ഇ. അഹമ്മദി​െൻറ മൃതദേഹം ഡൽഹിയിലെ അദ്ദേഹത്തി​െൻറ ഒൗദ്യോഗിക വസതിയായ തീൻമൂർത്തി മാർഗിൽ പൊതു ദർശനത്തിന്​ വെക്കും. രാവിലെ എട്ടു മുതൽ ഉച്ചക്ക്​ 12 വരെയാണ്​ പൊതു ദർശനം. പ്രധാനമന്ത്രി ഉൾപ്പെടെയുള്ള രാഷ്​​ട്രീയ നേതാക്കളെല്ലാം ആദരാഞ്​ലി അർപ്പിക്കും. പിന്നീട്​ രണ്ടുമണിയോടെ വിമാനമാർഗം കോഴിക്കോ​െട്ടക്ക്​ തിരിക്കും.വിമാനത്താവളത്തിന്​ സമീപമുള്ള ഹജ്​ ഹൗസിൽ ഒരു മണിക്കൂ​േറാളം പൊതുദർശനത്തിന്​ വെക്കും. അവിടെ പ്രവർത്തകർ ആദരാഞ്​ജലികൾ അർപ്പിച്ചശേഷം ലീഗ്​ ഹൗസിലേക്ക്​ കൊണ്ടുപോകും. ആദരാഞ്​ജലികൾ അർപ്പിക്കാൻ അവിടെയും ഒരു മണിക്കൂറോളം സമയം നൽകും. ശേഷം കണ്ണൂരിലേക്ക്​ കൊണ്ടുപോകും. നാളെ കണ്ണൂരിലാണ്​ ഖബറടക്കം. അതേസമയം ഇ അഹമ്മദിന്‍റെ നിര്യാണത്തെ തുടര്‍ന്ന് ബജറ്റ് മാറ്റുന്ന കാര്യം കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ പരിഗണിക്കുന്നതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ ഉണ്ട്. എന്നാല്‍ വിഷയത്തില്‍ അന്തിമ തീരുമാനമായിട്ടില്ല . കേന്ദ്രസർക്കാർ സ്പീക്കറുമായി ആലോചിക്കുകയാണെന്നും അന്തിമ തീരുമാനം ആയില്ലെന്നും കേന്ദ്ര സർക്കാര്‍ വൃത്തങ്ങള്‍ പറയുന്നു.