കാണാതായ സില്‍വിയ പാഗന്റെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയതായി പോലീസ്

പി പി ചെറിയാന്‍

തമ്പാ (ഫ്‌ലോറിഡ): ബുധനാഴ്ച ഹില്‍സ്ബറോ കൗണ്ടിയില്‍ കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം ഈ ആഴ്ച ആദ്യം കാണാതായ സില്‍വിയ പാഗന്റെതായിരിക്കുമെന്ന് ടാമ്പ പോലീസ് പറയുന്നു. അവളെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയതായി സംശയിക്കുന്നയാളെ മുമ്പ് മരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയിരുന്നു, അതേസമയം പാഗന്റെ 9 വയസ്സുള്ള മകള്‍ സുരക്ഷിതയായിരുന്നു

34 കാരിയായ സില്‍വിയ പാഗനെ ഞായറാഴ്ച രാവിലെ ഫ്‌ലോറിഡയിലെ ടാമ്പയില്‍ അവസാനമായി കണ്ടതായി ഡബ്ല്യുടിഎസ്പി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. 155 പൗണ്ട് ഭാരമുള്ള 5’3 സ്ത്രീയാണെന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ടമ്പാ പോലീസ് ഡിപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റ് പാഗന് വേണ്ടി ‘കാണാതായ മുന്നറിയിപ്പ്’ പുറപ്പെടുവിച്ചു.

പ്രാദേശിക സമയം തിങ്കളാഴ്ച പുലര്‍ച്ചെ 1 മണിക്ക്, ഫ്‌ലോറിഡ ഡിപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റ് ഓഫ് ലോ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് പാഗന്റെ 9 വയസ്സുള്ള മകള്‍ ബ്രയാനയ്ക്കായി ആംബര്‍ അലര്‍ട്ട് നല്‍കി.

പിറ്റേന്ന് രാവിലെ പുറപ്പെടുന്നതിന് മുമ്പ് സ്റ്റെഫാനിയും പാഗനും പാഗന്റെ ടമ്പാ വീട്ടില്‍ രാത്രി ഒരുമിച്ച് ചെലവഴിച്ചതായി അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ വിശ്വസിക്കുന്നതായി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. വീട്ടില്‍ ആരെയും ഉപദ്രവിച്ചതായി അന്വേഷകര്‍ തെളിവുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല,വിലാസത്തിലേക്ക് ഗാര്‍ഹിക പീഡന കോളുകളുടെ രേഖകളൊന്നും ഇല്ല.

മൃതദേഹം എവിടെനിന്ന് കണ്ടെത്തിയെന്നോ മരണകാരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളോ പൊലീസ് പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല. പാഗന്റെ ശരീരമെന്നു കരുതപ്പെടുന്ന ഒന്ന് റോഡരികിലെ കുഴിയില്‍ നിന്ന് തിരച്ചില്‍ നടത്തിയവര്‍ കണ്ടെതുകയായിരുന്നു. ശരീരത്തിലെ വസ്ത്രങ്ങളും ഷൂകളും പാഗന്റെ കുടുംബം നല്‍കിയ വിവരണവുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, സന്നദ്ധപ്രവര്‍ത്തകന്‍ പറഞ്ഞു.

അവശിഷ്ടങ്ങളുടെ ഐഡന്റിറ്റി സ്ഥിരീകരിക്കാനും മരണകാരണം നിര്‍ണ്ണയിക്കാനും മെഡിക്കല്‍ എക്‌സാമിനറുടെ ഓഫീസ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നുവെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.